การแข่งขันหุ่นยนต์แบบ Open สำหรับบุคคลทั่วไป หน่วยงานบริษัท

ข่าวสาร update ข้อมูล กิจกรรมใหม่ๆ
ภาพประจำตัวสมาชิก
PopMcE07
Rookie
Rookie
ติดต่อ:

การแข่งขันหุ่นยนต์แบบ Open สำหรับบุคคลทั่วไป หน่วยงานบริษัท

โพสต์โดย PopMcE07 » 25/02/2010 12:12 pm

สวัสดีครับ พี่ๆ เพื่อนๆ และสมาชิกทุกท่าน
ตอนนี้ผมกำลังประสานงาน ติดต่อมหาวิทยาลัยต่างๆและหน่วยงานที่เกี่ยวข้อง อยากให้มีการจัดแข่งขันหุ่นยนต์ที่สามารถให้บุคคลภายนอกเข้าร่วมแข่งขันได้

ได้รับข้อมูลมาเบื้องต้น สาเหตุที่ยังไม่มีการจัดให้บุคคลภายนอกเข้าร่วมแข่งขัน เพราะเกรงว่าจะมีคนเข้ามาสมัครแข่งขันกันน้อย

ผมได้ติดต่อพี่ๆ เพื่อนๆ คณะอาจารย์ ที่เคยทำหุ่นยนต์มา ทุกคนก็ยังอยากทำหุ่นยนต์เข้าแข่งขันกันอยู่

ผมจึงมีแนวความคิดว่าจะรวบรวมรายชื่อและหาข้อมูลเบื้องต้นเพื่อจะนำเสนอ ทางผู้จัดการแข่งขันว่า ยังมีบุคคลทั่วไปอีกหลายๆทีมที่สนใจพร้อมจะเข้าร่วมแข่งขัน หากมีโอกาศเปิดให้เข้าร่วมแข่งขัน เพราะปัจจุบันไม่มีรายการแข่งขันใดที่เปิดให้บุคคลภายนอกเข้าร่วมการแข่งขัน

รบกวนพี่ๆ เพื่อนๆ และสมาชิกทุกท่าน ช่วยกันแสดงความคิดเห็นด้วยครับ ว่าอยากเข้าร่วมการแข่งขันหุ่นยนต์กันอีกหรือเปล่า ถ้าหน่วยงานที่จัดการแข่งขันอนญาติให้บุคคลภายนอกเข้าร่วมแข่งขันได้

ขอบคุณครับ[/b]

ภาพประจำตัวสมาชิก
PopMcE07
Rookie
Rookie
ติดต่อ:

โพสต์โดย PopMcE07 » 25/02/2010 12:13 pm

สำหรับผม รายงานตัวเป็นคนแรกครับ
popmce07 สมาชิกทีม MCE
เป็นบุคคลภายนอก ปัจจุบันทำงานบริษัทเอกชน

สนใจเข้าร่วมแข่งขันหุ่นยนต์ ครับ

ย้อนกลับไปยัง