อยากได้โคดตัวอย่างใช้ AVRmega64 ติดต่อกับ SD/MMC จังเลยครับ

ถาม- ตอบปัญหาเกียวกับ Elec. เช่น ทำวงจรไหนไม่ work, หรือจะให้หาวงจรอะไร post ข้อความทิ้งไว้ได้เลยครับ

Moderator: gang

[D]keng

อยากได้โคดตัวอย่างใช้ AVRmega64 ติดต่อกับ SD/MMC จังเลยครับ

โพสต์โดย [D]keng » 28/03/2008 7:54 am

คือตอนนี้ศึกษาการใช้ AVR ATmega64 ติดต่อกับ SD/MMC อยู่อ่ะครับ ใช้ AVRstudio4
น่ะครับ ท่านผู้ใดมีความรู้ด้านนี้พอจะมีโคดตัวอย่างไห้ศึกษาบ้างไหมครับ

ย้อนกลับไปยัง